Mara iyaka
Wayar hannu
Intanet
Yesim
Haɗin kai
Kasance da haɗin kai koyaushe

Yesim da ayyuka
Tarifu masu sassauƙa
Tsaro
Amintaccen haɗi
Daidaituwa

Koyaushe a tuntuɓar Yesim
Kasance da haɗin kai kowane lokaci, ko'ina. Yesim yana goyan bayan shiga intanet a cikin ƙasashe sama da 200. Manta game da Wi-Fi na jama'a kuma koyaushe a tuntuɓi
Yesim yana da babban yanki mai ɗaukar hoto kuma yana kiyaye tsayayyen haɗin kai har ma a cikin yankuna masu nisa.
Yesim yana ba ku damar yin ajiyar kuɗi akan yawo kuma yana ba da tsare-tsaren jadawalin kuɗin fito.
Yana aiki tare da yawancin na'urori, saboda haka zaku iya gudanar da aikace-aikacen akan kowace na'ura.
Idan kuna da wata matsala tare da saitin ko haɗi, koyaushe za mu taimake ku da mafita.

Me yasa zabar
mafita daga yesim.
Yesim shine mafita na dijital wanda ke aiki ba tare da katunan zahiri ba. Kudi masu sassauƙa da fahimi, gami da tsayayyen haɗin kai sune tushen aikin Yesim.
Zaɓi daga tsare-tsare masu sassauƙa kuma ku biya kawai don abubuwan da kuke amfani da su a cikin Yesim.
Sarrafa duk kuɗin fito da saitunan Intanet a cikin madaidaitan asusun ku na Yesim.
Intanit baya buƙatar katin zahiri don aiki. Yesim yana aiki gaba ɗaya akan layi.
Yesim ba kawai kwanciyar hankali ba ne, amma kuma haɗin Intanet mai sauri da inganci.
Reviews game da Yesim

“Yesim babban app ne da nake amfani da shi akai-akai lokacin da nake tafiya. "Haɗi mai tsayin gaske, har ma a cikin yankuna masu nisa da farashi mai daɗi don sadarwa."
Arkady
Mai zane
"Abin da nake so game da ƙa'idar shine cewa lokacin da ƙananan matsaloli tare da aikin suka taso, ƙungiyar tallafi tana ba da amsa da sauri kuma tana magance duk batutuwa cikin sauri, don haka na ci gaba da amfani da shi."
Stanislav
Manager
“Yesim koyaushe mai ceton rai ne yayin tafiya. Babu buƙatar damuwa game da haɗawa da Wi-Fi na jama'a mara aminci, amma koyaushe ku kasance cikin haɗin gwiwa akan farashi mai sauƙi da araha. "
Alexey
Mai kasuwaBayani game da Yesim
Domin aikace-aikacen Yesim yayi aiki daidai, kuna buƙatar na'urar da ke aiki da nau'in Android 9.0 ko sama da haka, da kuma akalla 54 MB na sarari kyauta akan na'urar. Bugu da kari, app ɗin yana buƙatar izini masu zuwa: wurin, hotuna/kafofin watsa labaru/fayil, ma'ajiya, kamara, bayanan haɗin Wi-Fi.
Idan kuna tafiya akai-akai, Yesim zai kasance tare da ku kowane mataki na hanya, yana samar da ingantaccen, amintaccen haɗin Intanet mai araha a cikin ƙasashe sama da 200 na duniya.
Yesim yana aiki ba tare da katunan zahiri ba kuma yana ba da ingantaccen ɗaukar hoto na dijital. Canje-canjen jadawalin kuɗin fito yana ba ku damar adanawa akan sadarwa, yayin kiyaye saurin Intanet mai girma da samuwa ko da a wurare masu nisa.